Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Haji Manara Amtupia Dongo Morrison "Nimemiss Comments zako Katika Page yangu"


Hajismanara ameandika haya katika page yake:

"Benadi nimemiss Comments zako ktk Page yangu
Hebu tupe Comment kuhusu Mwamedi kuumwaga,,,nn Shida?
Mayele au B Ishirini za Chupli Wajumbe wa Bodi wameanza kuhoji?
Najua wametaka kujua zimewekwa Benki gani na Mwamedi kachukia kuulizwa,,,,
Benadi hebu tujibu basi fasta,,,,
Benadiiiiiiiiiii 🤪🤪
@bm3gh" Manara

 Download Our Udaku Special APP Kutoka Google Play Store Kwa Kutumia Link Hii Hapa>>>

Post a Comment

1 Comments

Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)