.

9/05/2021

Mme Wangu Kapata Promotion Baada ya Mimi Kulala na Boss wake



Kwa mtazamo wa haraka msomaji unaweza kuniukumu kwa kile nilichofanya na kuonekana kuwa mimi si mwanamke anayefaa katika jamii bira kutambua shida na changamoto nirizokutana nazo adi kufikia hatua hiyo.Wote tunatambua kuwa mwanamke ukisha orewa kazi yako kubwa ni kumsaidia mme wako kwa namna yoyote ile pia kumpatia furaha pale anapokosa kutokana na sababu mbalimbali za maisha.

Mimi ni mwanamke mwenyewe umri wa miaka 37,mkazi wa mkoa furani hapa Tanzania. Mme wangu ni mfanyakazi wa serikari katika kitengo cha uwamiaji hapa mkoani.Mme wangu amefanya kazi kwa miaka 10 bira kupandishwa cheo kazini kwake,kila mara mme wangu arinambia kuwa anafanya kazi kwa bidii na kwa umakini ila cha hajabu wenzake kila mwaka wanapandishwa vyeo na kuchukuriwa sehemu tofauti hapa nchini.

Kitendo cha mme wangu kukosa cheo kwa mda mrefu kirimnyima raha na kila akitoka kazini razima
anambie juu ya kazi ilivyoenda siku hiyo na kumarizia lini yeye atapandishwa cheo.

Baada ya mazungumzo hayo wote tulikuwa tunakosa hata hamu ya kushiriki tendo la ndoa kutokana na msongamano wa mawazo tunayoyapata baada ya mazungumzo ya namna hiyo.
Siku moja turiarikwa na mfanyakazi mwenzake Boniface ambaye arikuwa amepandishwa cheo kazini kwao na kuhamishiwa mkoa wa Tabora katika kitengo chao cha uwamiaji.Turijianda mimi na mme wangu kisha kwenda Kwenye ukumbi usika kwa ajiri ya sherehe hiyo.Turikutana na wafanyakazi mbalimbali na Miongoni mwao alikuwepo Mr Erickson.Erickson ndo mkubwa wao pia yeye ndo anaweza 
sababisha mtu kupata cheo au kukosa kutokana na mabraka aliyokuwa nayo.

Sherehe irienderea vizuri ikafika hatua mwenye sherehe akakaribishwa kwa ajiri ya kutoa neno lolote kwa wafanyakazi wenzake pia kutoa shukurani kwa wakubwa wake kwa nafasi aliyopata,Mr Boniface akiwa bado anaongea Mr Erickson arinifata na kuniweka pembeni kisha kunambia maneno haya,

Mmeo ni mfanyakazi mzuri sana anasitairi kupandishwa cheo kutokana na Elimu aliyonayo pamoja na bidii yake kazini,ila kupanshwa Kwake cheo kupo mikononi mwako.

Kwa haraka niriweza kuuriza namna gani mme wanguatapandishwa cheo kwa sababu dua yangu na mme wangu siku zote ndipo arichukua simu yake na kuniomba namba yangu ya simu,bira kusita nilimpatia kisha tunarudi ukumbini.Baada ya mda sherehe lilifungwa hivyo tukianza kurejea manyumbani kwetu.


Turipofika nyumbani mme wangu hakuwa na raha kabisa hivyo sikuweza mwambia kile nilichoambiwa na Boss wake,nirisubiri siku ambayo atakwenda kazini ili niweze mueleza.

Kesho yake asubui Mr Erickson 
arinipigia simu kisha kuniomba tukutane mda wa chakula cha mchana kuna jambo anataka kuniereza Heyjuu ya mme wangu
Baada ya kukata simu nikaanza kujiuriza Huenda mme wangu anatabia mbaya ndo maana apandishwi cheo,Au mme wangu kuna mwanamke anatembea nae kazini kwake ndo maaana apewi cheo?

maswali yote hayo sikuweza pata majibu kwa mda huo.mda uritimia kisha nikakutana na Mr Erickson ndipo akanambia kuwa mme wangu kupata cheo nilale nae mara tu mme wangu aweze fanikisha ndoto zake pia akanihakikishia kuwa kuna nafasi moja inaitaji mtu.

Nilinyanyuka pale nikiwa na hasira kisha kuelekea nyumbani kabla sijafika nyumbani alinitumia ujumbe 
kuwa nifikirie alichonambia kabla ya siku tatu kupita.
Nilipofika nyumbani nikasubiri mme wangu atoke kazin nimwambie kile Boss wake 
arichonambia,aripofika tu akanambia kuwa kuna nafasi imetoka hivyo wameambiwa kuwakirisha vyeti 
vyako kwa mkubwa wao siku inayafata ila akasema anajua yeye hawezi pata nafasi ile kisha akaenda 
zake chumbani kulala ata hakula chakula.
Alivyonambia hivyo nirijisikia vibaya zaidi ata mimi nirichotaka kumwambia sikuweza.Nilichukua simu 
yangu na kumpigia Boss wake kisha kumbukaria ombi lake kwa siku moja tu.Mr Erickson alinambia wapi 
tutakutana na saa ngapi hivyo tukakutana akamariza aja zake kisha mimi nikarudi nyumbani kabla ya 
mme kutoka kazini.
Siku zirisonga atimaye mme wangu akapanishwa cheo pamoja na mshahala wake.Mme wangu aripata 
furaha sana kuweza kupata nafasi hiyo hivyo turiandaa sherehe na kuwaarika wafanyakazi wenzake ili 
tuweze jumuika.Tukiwa kwa sherehe Mr Erickson arinifata tena na kunambia kuwa anaitaji mara 
nyingine tena.
Mimi sikuwa tayari nirianza kumzungusha ikafikia hatua nikaona ataaribu ndoa yangu.Nikaamua 
kumwambia Shangazi yangu ndipo Shangazi akanambia kuwa Dr.kiwanga anauwezo mkubwa wa 
kumfanya Mr Erickson kunisahau kabisa maishani mwake.
Nirichukua simu yangu ya smart phone nikaingia mtandaoni kisha nikapata namba ya Dr.kiwanga 
ambayo ni +254 769404965 kisha nikamtumia ujumbe WhatsApp.Dr.kiwanga arinijibu vizuri juu ya shida 
yangu na kunambia kwa siku 3 tu Mr. Erickson ataweza nisumbuua tena.
Siku ya pili tangu niwasiliane na Dr.kiwanga ,mme wangu alitoka kazini na kunambia Mr Erickson 
amehamishiwa mkoa wa Mbeya.Habari hiyo kwangu ilikuwa nzuri kuona anatoka eneo ambalo mimi na 
mme wangu tunaishi.Aripoamishwa akunitafuta tena au kutuma messages kwa simu yangu adi sasa.
Najua wapo watu wengi wenye shida tofauti au shida kama yangu temberea kiwangadoctors 
utasaidika.

Piga namba ya simu +254 769404965, 

barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

au pata habari zinazo wahusu kiwangadoctors kwa kutemberea website yao www.kiwangadoctors.com


Kiwangadoctors wana dawa ya kumfunga mme asiende nje ya ndoa,dawa ya mvuto wa Biashara,Dawa ya kuwa na uwezo wa kufanya watu wasikirize kile unachosema,Dawa ya bahati haswa kwa michezo ya batina sibu,pamoja na dawa ya kutambua kuwa mwenzake anakusariti au hapana.



HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger