Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mwijaku Akata Mzizi wa Fitina "Ni Kweli Shilole Hakuwepo Kwenye Ratiba ya Event ya Ali Kiba"


Mtangazaji wa kipindi cha Leo Tena ya clouds FM @mwijaku ambae pia alikua mshereheshaj katika shughuli ya @officialalikiba ya uzinduzi wa Album yake ya Only One King' amefunguka kuwa ni kweli @officialshilole hakuwepo kwenye utaratibu wala ratiba ya kuzungumza katika shughuli ile.

Mwijaku ameeleza kuwa aliweza kumpatia nafasi #Shishi kwa mapenzi na mahaba yake binafsi na msanii huyo -kwa kuwa anaa mahusiano nae mazuri , lakini uongozi wa AliKiba ,utaratibu wala ratiba haikumtaja shilole kuzungumza ama kutambulisha wimbo wowote katika shughuli hiyo.

✍🏾@keviiiy.iam


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

1 Comments

  1. Kumekucha, aombe msamaha kwa kiba kwa ushudu alioubonga anakua akiropoka mpaka yasiyohusiana na maada

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)