Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Kocha wa Yanga, Nabi Mohammed Atema cheche

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Baada ya ushindi wa mabao 2-0 dhidi ya Azam FC jana Jumapili Uwanja wa Mkapa, Kocha Mkuu wa Yanga SC, Mohamed Nabi, amesema kikosi chake bado hakijafikia lengo la asilimia 45 hadi 50 hadi sasa kile wanachotarajia kimefikiwa.

Kauli hiyo inakuja baada ya mabao ya Yanga kufungwa na Fiston Mayele kipindi cha kwanza na Jesus Moloko kipindi cha pili na kuihakikishia Yanga nafasi ya kwanza kwa pointi 15 baada ya kucheza michezo mitano bila kuruhusu bao lolote.

Nabii alisema baada ya miezi mitatu timu itakuwa imefikia matarajio yake kwa asilimia 100 baada ya yeye mwenyewe kusema hivyo mwanzoni mwa msimu.

"Bado ni miezi miwili na tuko katika asilimia 45 hadi 50 ya matarajio yetu niliyosema mwanzoni mwa msimu.

“Matokeo ya leo (Jumapili) dhidi ya Azam yametokana na maandalizi mazuri ya kusoma ubora na udhaifu wa mpinzani ndipo tukajua njia za kumfunga na kuondoka na pointi tatu, Yanga ni timu kubwa na matokeo tunayopata sasa ni ya kawaida kwani. saizi yetu"

Kocha Nabi pia alimpongeza kocha wa viungo wa timu yake kwa kuwaweka fiti wachezaji huku akimmwagia sifa kemkem.

“Watu wengi walimshangilia kocha wetu wa mazoezi ya viungo, lakini unaona jinsi wachezaji walivyokuwa na morali ya hali ya juu, katika mchezo wa leo walikuwa fiti na wangecheza hata dakika nyingine 30 baada ya 90, mkumbushe tu kocha huyu wa mazoezi ya viungo. ni taaluma ya Udaktari, na anastahili heshima yake,” alisema Mtume.

Nabi pia aliwapongeza wachezaji wake kwa kuonyesha kiwango cha juu kwenye mchezo dhidi ya Azam na kuridhishwa na viingilio vipya msimu huu kutokana na uingiaji wake wa haraka na ubora kwenye mfumo wa timu.

Kwa upande wa kocha msaidizi wa Azam FC, Vivier Bahati, amesikitishwa na kitendo cha timu yake kushindwa kufuata maelekezo na kukosa ubora ndani ya dakika 90 za mchezo.

“Sisi kama wakufunzi tumesikitishwa na kiwango cha wachezaji wetu ambao hawakuwapo uwanjani, walizidiwa kila idara na wapinzani hawakuonyesha kuwa wanataka mechi, na sasa tumerudi kufanya marekebisho kuelekea mechi zijazo. ."

“Kumkosa Mdathir Yahya kwenye mechi hii hakujatuathiri kama timu, kwa sababu soka ni mchezo wa maelekezo na tuna wachezaji 30 ambao wote wana nafasi ya kufanya vizuri hivyo kushindwa kufuata maelekezo kumeiathiri timu, Yanga walikuwa bora leo na nawapongeza"

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments