Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Samia aagiza bandari ya Dar isafirishe Korosho

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Kutokana na kupanda kwa gharama za usafirishaji wa majini (meli), Rais Samia Suluhu Hassan ameagiza kuwa, bandari ya Dar es Salaam pia itumike kusafirishia korosho kwenda nje ya nchi.

  

Agizo hilo limekuja baada ya awali Korosho yote ilisafirishwa kupitia bandari ya Mtwara pekee. Naibu Waziri wa Kilimo Hussein Bashe ameeleza.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments