Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Kutana na Mtaalam Bingwa Shekhe Sharifu Baruwani Kutoka Kituo Cha Tiba, Mwenye Uwezo Mkubwa wa Kutatua Matatizo yako



🌙KUTANA NA MTAALAM BINGWA SHEKHE SHARIFU BARUWAN : KUTOKA KITUO CHA TIBA NA (DUA)🌎KOTE DUNIANI UWE TANZANIA KENYA,🇰🇪,BURUNDI🇧🇮,UGANDA🇺🇬,CONGO🇨🇩,GHANA🇬🇭,NIGERIA🇳🇬,OMAN🇴🇲,ZIMBABWE🇿🇼,ZAMBIA🇿🇲, MAREKANI🇺🇸, SOUTH AFRICA🇿🇦 KOTE DUNIANI __________________________
SHEKHE SHARIFU BARUWAN : ni mtaalamu wakubaini matatizo yako unapowasiliana nae tu ndio mwisho wa dhiki au matatizo yako.na kukusomea dua popote ulipo duniani.

🌍Je, Umeachwa na mke, mme, hawala, mchumba au unahisi unasalitiwa?

 🌍Je, unahitaji kupata mme mwenye uwezo mkubwa kifedha? 

🌍Je, kuna mtu unampenda lakini unashindwa kumwambia au ulienae hatimizi ahadi yoyote anayokupatia?

 🌍Je, wewe unahitaji kupata mpenzi mzungu, mwarabu, mhindi mwenye pesa? 

🌍Je, haupati kazi, biashara zako haziendi vizuri unavyotaka, Au umedhulumiwa mali mke, mirathi, kazi, mtoto, kiwanja, gari, nyumba, shamba, nk. 

🌍Je, umekuwa ni mtu wa kufeli katika masomo yako? 

🌍Je, Umefanya intavyu nyingi bila mafanikio? 

🌍Je, umekuwa ukiliwa katika bahati nasibu? WASILIANA NA SHEKHE SHARIFU BARUWAN: atakusaidia ushinde bahati nasibu zote.
___________________________

 📌Usihuzunike SHEKHE SHARIFU BARUWAN: takutatulia matatizo yako yote kwa muda wa masaa 3 tu 
📌Pia anatoa pesa za majini kwa anaehitaji bila masharti yoyote magumu nakutoa pete ya bahati nakusafisha nyota ili uwe na mvuto wa hali ya juu.

___________________________ 

♦️KWANINI UHUZUNIKE?
♦️KWANINI UTESEKE?
♦️KWANINI UNAWAZA KUWA NISIWE KAMA FULANI?
___________________________

WASILIANA SHEKHE SHARIFU BARUWAN
ATAKUSAIDIA KWA ASILIMIA 100% SIMU NO 0767 776 859 WhatsApp +255 659 551 221
Tiba na dua hazibagui dini kabira au umri..nyote mnakaribishwa SHEHE SHARIFU BARUWAN

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments