Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mume Wangu Aliniacha na Kumfanya Dadangu Kuwa Mke Wake, Kupitia Daktari Kiwanga Nilirejea Kwenye Ndoa Yangu

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

 


Ama kwa hakika mambo mengi hupelekea ndoa kuvunjika lakini kwa yale yaliyonikumba ni  mambo ambayo kusahau itakuwa ni vigumu sana. Kwa jina ni Milkah kutoka katika kaunti ya  Busia. Tuliishi pamoja na mume wangu kwa miaka kumi na mitatu na ama kweli mambo  yalikuwa mazuri kwani mapenzi baina yetu yalionekana kila mara. Hatukuwa na lolote la  ugomvi ama jambo la kututenganisha. Kila tulipokuwa na msukosuko kwenye ndoa,  tulisuluhisha kwa kuongea kwa pamoja tena kwa upole kwani kila mtu likuwa na mapenzi ya  ajabu kwenye ndoa ile yetu. 

Nilikuwa na dadangu mdogo aliyekuwa kwenye chuo kiku na kila mara alinitembelea wakati  ambapo alikuwa kwenye likizo kutoka chuoni Nairobi. Nilikuwa namkaribisha kwa moyo  mkunjufu kwa sababu mimi ndimi nilikuwa dadake mkubwa na alinipenda sana kwa ukarimu  wangu wa kumualika kwangu kila mara. Kila mara nilimwalika kwangu kwa maana nilikuwa tu  nimejifungua kwa hivyo nilitaka anisaidie kazi za pale nyumbani kwani zilikuwa mingi sana  kwangu peke angu. Mwezi wa December mwaka uliopita alikuja kwangu nyumbani na mchango  wake katika kunisaidia kazi za pale nyumbani ulikuwa mkubwa ajabu. Hakuonekana mtu wa  kufanya wanandoa kukosana kwani kila nilichomwambia ama bwanangu kumwambia alifanya  bila ya malalamishi yotyote. 

Siku zilivyosonga hali ilianza kubadilika kweli. Alianza kuwa na uhusiano wa karibu na mume  wangu jambo ambalo sikuwa nafurahia. Lakini akilini nilijiambia ilikuwa tu ni uhusiano wa  kawaida wa mtu na shemeji yake na hilo halikuwa na tabu au bugdha yeyote. Siku ziliposonga,  nilishanga mbona kila wakati macho ya mume wangu yalipokutana na dadangu mume wangu  alikuwa mwenye furaha ajabu. Hali ile ilianza kunitia wasiwasi kwani nilijiambia labda walikuwa  na uhusiano wa kimapenzi bila yangu kujua. Mara dadangu alianza kupata nguo za kuvutia  swala ambalo nilishangaa ni wapi alipokuwa akitoa hela za kununua nguo zile za dhamana.

Mume wangu ndiye alikuwa mfadhili wake na swala hilo lilinichukiza kama mke wa ndoa ile. Kila  wakati mmume wangu alikataa kunieleza ukweli wake kuhusu uhusiano wake na dadangu na  kila mara alicheka na kuniambia kwamba hali ilikuwa shwari kabisa kwani mapenzi yake kwangu  yalikuwa ya dhati. Siku moja mume wangu aliniambia kwamba nitoke kwenye ndoa ile kwnani  dadangu alikuwa kesha mzuzua na tayari walikuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi. Swala hilo  liliniponza sana na hapo nikapanga mizigo yangu na kuondoka. Sikuamini mdadangu angeweza  kunipokonya mume. Baada ya kufanya utafiti wangu, nilipatana na daktari Kiwanga kupitia  kwenye mtandao www.kiwangadoctors.com na hapo nikawasiliana naye na baada ya wiki moja  tukapatana naye. 

Nilimwelezea yalikyokuwa yamenikumba na hapo akanishughulikia. Nilirejea nyumbani baada  ya siku tatu na dadangu pamoja na mume wangu wakanipigia simu ambapo walisema kuwa  walitaka kuniomba msamaha. Tulikutana nao na hapo niliwasamehea na kurudi kwenye ndoa  yangu bila ya pingamizi yoyote. Tangu siku ile jambo sampuli ile halijawahi tokea tena katika  mahusiano yangu na mume wangu. Asante sana daktari Kiwanga. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965 

Barua pepe 

kiwangadoctors@gmail.com 

Ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments