Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Wasanii Nay wa Mitego na Ali Kiba Wadinda Kumfollow mtu yoyote Instagram

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Fahamu hapa, Nay wa mitego na Alikiba ndio wasanii pekee kwa hapa Bongo page zao za Instagram hazijawa-Follow mtu/watu yoyote mpka muda huu.

Star mwengine yupi unamfahamu haja-follow mtu/watu ompka hii leo kwa hapa Bongo?👇

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments