Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Mwijaku Atamani Kuchukua Nafasi ya Ndugai, Watanzania Wambeza

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Story Kubwa inayotrend kwasasa ni suala la Mwijaku kuchukua Fomu ya kuwania Cheo cha Uspeaker Wa Bunge.

Raia wamecheka sana aisee, hawakutegemea kama mwijaku anaweza chukua form hiyo. Sababu kuu za kumcheka mwijaku bado hazijajulikana lakini niwaambie tu sio vizuri watanzania wanachokifanya. Niwathibitishie tu kwamba, mwijaku kajipanga na ameona kabisa anafaa nafasi hiyo ndio maana ameamua Kuchukua form hiyo.

Tatizo Watanzania huwa wanaona Machawa kama hawanaga akili vile, mwijaku kuwa chawa wa Alikiba au Harmonize sio kwamba hana akili, jamaa anajielewa yule. Tumuombee mema tu, wakuu wa chama wakiona anafaa atapita, wakiona hafai basi sio bahati yake.

Unakuta mtu hajawahi kuwa hata Monitor wa La tatu B halafu anapata nguvu ya kumponda mwijaku.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments