Ticker

6/recent/ticker-posts

Damian Sol Awakosoa BASATA " Acheni Kujichoresha Mnaonekana Viazi"

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


Baada Ya Siku Ya Jana @basata.tanzania Kutangaza Rasmi List Ya Wasanii Wanaowania Tuzo Za Muziki Tanzania (TMA) Msanii @damiansoulmusic Akionekana Kuwa Kwenye Kipengele Cha Msanii Chipukizi Jambo Ambalo Limeibua Camments Tofauti Tofauti Kutoka Kwa Wadau Mbalimbali Ambazo Zikieleza Wazi Kuwa Msanii Huyo Amekosewa Kuwekwa Katika Kipengele Hicho.


Sasa #DAMIAN Naye Ameamua Kuliongelea Jambo Hilo Ambapo Kupitia IG Yake:

Ameandika..............."ZAMA ZA GIZA ZIMESHA ISHA! ACHENI KUJICHORESHA MNAONEKANA VIAZI. MNAWAKOSEA HESHIMA HATA MABOSS ZETU AMBAO NI WANANCHI WANAONUNUA NA KU SUPPORT KAZI ZETU. NIDHAHIRI HAKUNA TAFITI ZIMEFANYWA WALA HAKUNA WEREDI KWENYE HIZI TUZO @basata.tanzania Sanaa iheshimiwe na miziki ya Kweli iende mbele''


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments