Ticker

6/recent/ticker-posts

Msemaji wa Wanamuziki Wote Nchini Atoa Neno Kuhusu WCB Kukosekana Katika Tuzo

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


Msemaji wa wanamuziki wote nchini @stevenyerere2 kuoitia ukurasa wake wa Instagram ameamua kutua neno kuhusu kukosekana kwa wasanii Kutoka @wcb_wasafi katika tuzo za TMA mwaka huu.


Steve ambae ni mteule mpya katika nafasi ya usemaji , ameShauri baraza la sanaa Tanzania BASATA na viongozi wa shirikisho la muziki nchini ku kakaa na kutafakari kuhusu kukosekana kwa baadhi ya wasanii hao, huku akitaka pande zote mbili kukutana ili kujadili na kuweka mambo sawa.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments