3/08/2022

Mbowe Afunguka "Rais Samia Suluhu Alinipa Heshima ilinibidi niweke Uchungu na Maumivu Binafsi Pembeni"


"Kesi yetu ilipofutwa nilipokea ujumbe wa Mheshimiwa Rais, Mama Samia kutaka tuonane haraka iwezekanavyo, kwa sababu mbalimbali, niliridhia. Kwanza, binafsi na chama chetu tumetafuta fursa hiyo tangu awamu iliyopita.

Nilipopata mwaliko siku ile ile nimetoka gerezani, nikathibitisha nitakwenda. Kamwe sikuruhusu uchungu na maumivu binafsi vinipe upofu na kiburi cha kutokuiona heshima niliyopewa na Rais [Samia Suluhu]."

Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe katika kongamano wa BAWACHA, Iringa

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger