4/21/2022

Daktari Aelezea Ulimwengu Jinsi ya Kupata Gari na Nyumba



Maisha inataka ujanja ndiposa uweze kuishi maisha yakutamanika ambayo wenzako 
wanaishi huko nje.

Ninasema hivi sababu ni majuzi nilipogundua kuwa binadamu anateseka kwa kutokujuwa yani ujinga wa kujitakia. Kwa mfano mimi nimehangaika kwa muda mrefu bila chochote hata bibi akanitoroka sababu sikuwa na namna licha ya kwamba nilisoma 
na nimehitimu. 

Sasa kuna siku moja rafiki yangu kutoka Bukoba aliponitembelea wakati wa mazishi ya babangu na hali aliyonipata nayo haikumfurahisha kabisa. 

Huyo rafiki jina lake ni 
Jackson ambaye kwa sasa anajishughulisha na kampuni zake mjini Tanga. Yeye hutoa 
vitu za biashara ng’ambo na kuziuza humu nchini kwa bei ya jumla. 

Ametajirika kupindukia na magari za kifahari.

Hivyo alisononeka kunipata nikihangaika ni kana kwamba mimi sikusoma. 

Aliniuliza nini kinachoendelea kwa maisha yangu ndipo nikamuambia kila kitu ikiwemo madhila 
ninayopitia ya kifedha hadi bibi yangu akanitoroka ili kumuolekea bwenyenye fulani 
mjini.

Jackson kusikia hiyo habari aliniambia nijitayarishe tuende mahali. Kwa kweli sikufahamu anataka kunipeleka wapi hadi pale aliponifikisha kwa Daktari Ngoso 
maarufu kama Ngoso Doctors ambao wanatumia miti shamba kusaidia nyota ya mtu 
yeyote iimarike. 

Iwe nyota ya biashara, kazi, kupanda cheo au kuoa. 

La kushanagza, baada ya siku mbili tu niliitiwa kazi mjini Nairobi Kenya. 

Kazi niliyokuwa nimeuliza miaka tatu iliyopita hadi ikasahaulika. Sasa hivi nimeripoti kazini 
na mshahara ni shilingi elfu mia moja thelathini. 

Maisha imebadilika na ninamshukuru Kiwanga. 

Kuna wengi ambao walimamiliza shule lakini hawajawai pata kazi ya kufanya licha ya kwamba wana makaratasi ya kutosha. 

Mimi ninasema tafadhali mtembelee Ngoso 
Traditional Doctor au piga simu tu na utapokea faraja.

Ngoso Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta 
furaha na amani katika familia. 

Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari 254718756944. 

Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya.

 Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 
Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com
Kama uko na matatizo pia kama uvimbe sehemu za siri au unatak kusiadiwa upate mchumba, kazi na maisha ya biashara, tafadhali pigia huyu dakatari simu na hautajuta.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger