Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH SHARIFU FIKILI NGHAMBI wa MKOANI MOROGORO

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA




Ni Mtabibu wa Nyota za Binadamu Anatibu kwa kutumia visomo na dua pia  UWEZO Kubaini tatizo lako Pindi tu Utakapo Fanya Mawasilino Kupitia Wasaa Husika.
...............................
JE UNASUMBULIWA NA Mapenzi? (Umeachwa na Umpendae,Awe Mume,Mke na Bado unampenda?Na  Umejaribu Sehemu nyingi Bila Mafanikio?Wasilina na  SHARIFU FIKILI NGHAMBI ujionee muujiza wa Papo kwa Papo.. anauwezo WA KURUDISHA MAHUSIANO NA KUIMARISHA NDOA YAKO NDANI YA SAA 72 TU. 
...............................
Umekimbiwa na Mumeo,mkeo au Mpenzi na anaishi na mtu mwingine? Muone akutatulie Anauwezo wa Hali ya Juu wa Kusambalatisha Mahusiano yao Endapo utafata Atakacho kuelekeza. 
Atamfanya Atimize Ahadi zote kwa Muda Mfupi
..............................
SHARIFU FIKILI NGHAMBI ANATUMIA  Jina la Muhusika au Picha Kumaliza Tatizo lako, Anatibu kwa Kutumia  Vitabu vya QUR-AN, DAWA za ASILI na DAWA za KIARABU, Pia ni mkuvunzi wa kutafsiri Ndoto. Pia anatoa pete za bahati zilizo ambatanishwa na JINI MALI, kumiliki mali bila masharti kulingana na nyota yako, Kushinda BAHATI NASIBU, KUSAFISHA NYOTA. Mvuto wa Mwili na BIASHARA, Kinga ya Mwili, ZINDIKO la NYUMBA na MASHAMBA, na kwa wale walio fungwa kwa njia za KISHIRIKINA, Hurudisha mali iliyo potea au kudhulumiwa, pia hurudisha mtu aliyepotea kimiujiza (msukule) Pia husaidia mtu ANAEGOMBEA nafasi yoyote anayotaka kugombea katika CHAGUZI mbali mbali, Humaliza Kesi zilishindika ndani ya siku 14 tu. na mengi zaidi ya siri
.......................................
MAWASILIANO:
......................................
 SIMU NO: +255 718-209773
......................................
WhatsApp No: +255 762-568247
......................................
NB: TIBA NI KWA DINI ZOTE NA IMANI ZOTE.

________________

KISASI CHA USALITI PENZINI !!!,usipoipenda simulizi hii dai Mb na pesa zako,licha ya kuenjoy mahaba ndani yake kuna kitu cha kujifunza mwishoni Bofya Hapa kusoma Sehem ya 1 bure,sehem iliyobaki tsh 2000 kwa mtandao wowote.

Tembelea www.makapedia.com kwa stori mpya kila tarehe moja.


JE UNATAKA BIASHARA YAKO IWE YA UHAKIKA MIAKA YOTE YAJUE HAYA? usikose kitabu hiki Bofya Hapa kusoma sehem ya 1 bure sehem ya 2 tsh 2000 tu 

ndani ya www.makapedia.com

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad