4/14/2022

Ona Alichofanya Mwanadada Hadi Kipenzi Chake Kikarudi Nyumbani. Furaha!!



Kwa majina naitwa Anita kutoka Mtaa wa Bukoba Tanzania lakini mama yangu ni wa mtaa wa Mbeya. Aliolekea baba yangu huko kwetu Bukoba miaka ishirini na sita iliyopita.

Sasa niko na jambo ambalo nataka kuwaelezea kuhusu kijana niliyempenda lakini akanitoroka na hata kuzima simu miaka mitatu iliyopita. Alinipotelea wakati nilikuwa tayari kufunga ndoa naye hata wazazi wangu walikuwa wamemtambua bayana.

Hili liliponifanyikia nilibaki kwa masononeko mengi sababu nilikuwa nimempenda sana mno yaani na roho yangu yote.


 
Familia yangu yote ilishikwa na butwaa kubwa kwa kuona vile nilivyokuwa nimetendewa na kipenzi changu nilichokihenzi. Waliniliwaza na kunisihi nisikate tamaa lakini nusra nifariki kwa sumu. Sikutaka kuishi hata kidogo lakini mamangu mzazi aliendelea kunisihi nisijiuwe manake ya Mungu ni mengi.

Wiki tatu zilizopita jambo njema lilifanyika! Mamangu alikuja na nambari ya simu na kuniambia ni ya daktari mmoja wa kiasili na ambaye amesaidia wapenzi wengi kuishi kwenye ndoa kwa kupendana kwa dhati. Nilikubali kujaribu kutafuta huyo daktari kwa kumpigia simu.

Nakumbuka ilikuwa siku ya Ijumaa niliponyanyua simu yangu ya rununu na kumtafuta papo hapo. Nashukuru daktari alipochukuwa simu aliniuliza maswali fulani ya kifamilia na ndipo nilipomuelezea kuwa kipenzi changu Peter kilinitoroka wakati wa harusi. Daktari aliniambia niende nimuone siku iliyofuata na nilipofika karakana yake alifanya Love Spells na kunipatia tawi moja lililokauka nitafune. Nilifanya hivyo na kurejea nyumbani. Amini usiamini baada tu ya siku tatu Peter alianza kunipigia simu na kuniambia anataka kuniona. Nilifurahi kimoyo lakini nikajifanya sitaki stori zake ndipo aliweka bidii na kisha kuniandalia karamu kubwa mno ya kunichumbia. Tulipokutana baada ya wiki moja tulikata keki na sasa mimi ni bibi yake. Ahsante daktari.

“Kama uko na matatizo ya kimapenzi au ndoa naweza kukutuma kwa daktari Ngoso wa Ngoso Traditional Doctors.”

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +254 718 756 944. 

Ngoso anapatikana mjini Kisumu, kaunti zote nchini Kenya. 

Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com.

HABARI HIZI ZA UDAKU ZINAPATIKANA KATIKA APP YA UDAKU SPECIAL, IDOWNLOAD>> HAPA BURE 

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger