Ticker

6/recent/ticker-posts

Rapa Megan Thee Stallion Alinipiga Risasi Kisha Akaniambia Nisiseme Atanipa Bilioni 2"

 Habari Kama Hizi Zinapatikana UDAKU SPECIAL App, Download HAPA Bure: Link here>>>


Rapa Megan Thee Stallion ameendelea kufunguka ambayo hatuyafahamu kwenye shtaka lake la kupigwa risasi ya mguu na Tory Lanez Julai 12 mwaka 2020 Jijini Los Angeles, shtaka ambalo bado linaendelea mahakamani.

Leo (April 25) Televisheni ya CBS imeachia mahojiano yote ya Megan Thee Stallion ambayo alifanya na Gayle King, alisema Tory Lanez alijaribu kumfumba mdomo kwa kutaka kumpa kiasi cha ($1M) zaidi ya TSh. Bilioni 2.3 ili asiwaambie polisi kuwa ndiye aliyempiga risasi.

“Aliomba radhi, alisema samahani sana tafadhali usimwambie mtu yeyote, nitakupatia ‘Dola Milioni’ kama hutosema chochote.” alieleza Megan Thee Stallion kwa uchungu huku akifuta machozi.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE

________________________________

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments