5/25/2022

Chris Mauki “Mwanaume akiomba space ujue kakuchoka"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA
 
“Mwanaume akiomba space ujue kakuchoka ila mwanamke akiomba space ujue anataka kujifikiria.
Space ni muda wa mtu mwenyewe kuwa peke yake akimaanisha kutaka kupumzika
Ukiona Mwanamke anaomba space mwanaume inabidi upambane kujua shida nini na utatue ila ukiona Mwanaume anaomba space hata kikao ujue tayari kashafanya maamuzi” @chrismauki_ Mwanasaikolojia

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger