HARMONIZE Awataka Matajiri Washirikiane Kuileta Sokoni Sigara yake ya TEMBO

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 


HARMONIZE awataka matajiri washirikiane kuileta sokoni sigara yake ya TEMBO

VIDEO:


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad