5/19/2022

Mtangazaji Wasafi FM Apendekeza Mtaa Kupewa Jina La Mwanamuziki Professar Jay

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

My brother @professorjaytz GET WELL SOON nabakia kama mdau na mshauri na ikiwa sijui sana maswala ya kuweka majina ya Watu Maarufu kwenye Mitaa ila kwa heshima ya Prof Jay nahisi anaweza kuipata heshima hii, kwenye zoezi linaloendelea la Anuani za Makazi, Kaka yetu, Mhe Waziri @napennauye kama itapendeza na protocol zikiruhusi basi our brother Professor Jay afikiriwe kwenye hili. Kama unaunga mkono Comment #MtaaWaProfJay


Nitajie Ngoma zako 5 kali za Prof Jay. Wiki hii nitatoa Special Playlist ya Nyimbo 50 au 100 za Professor Jay. Nitakwambia inapatikana wapi (Faida yote ya Playlist kimapato inaenda kwake direct kwa wasimamizi wa kazi zake) #nyotawamchezo
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger