Mtu Huyu Atakusaidia Kupata Kazi Uitakayo

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Msingi wa maisha ya binadamu ni kazi maana ndipo ilipofichwa riziki yenyewe, hakuna mtu anaweza kuishi bila kujishughulisha kwa ajili ya kujipatia chochote kitu.

Hata watu matajiri waliofikia kiwango cha Ubilionea bado kila siku wanabuni miradi ambayo itawaingizia fedha zaidi, maana hakuna mtu anapenda kukaa bure tu.

Lakini kwa nchi nyingi za Afrika bado watu wengi hasa vijana wanafanya kazi kwa lengo la kujipatia fedha, hata hivyo bado nafasi za ajira ni chache na nyingi zimekuwa za muda mfupi na ubabaishaji mwingi.

Jina langu ni Wizdom, nilikaa muda mrefu nyumbani nikiwa sina kazi yoyote ya kufanya licha ya kuwa nimeshahitimu mafunzo yangu ya ujezi katika chuo cha ufundi stadi.

Kila mradi wa ujenzi ambao nilitegemea kuwa ningeajiriwa niliishia kupewa ahadi tu na mwisho wa siku wanaajiriwa watu wengine, ulifikia hatua hadi nikawa natoa rushwa ili kupata ajira lakini sikufaniwa kuipata.

Baada ya kuzunguka kwa miaka mingi bila kupata kazi, hata wazazi wangu nao walianza kunichoka pale nyumbani maana tayari nishakuwa kijana mkubwa, hivyo paswa niaze kujitegemea mwenyewe.

Nilijaribu kuwasiliana na rafiki zangu kadhaa ambao tulisoma wote chuo kuona kama kuna ambaye anaweza kunisaidia kupata kazi, rafiki yangu mmoja Wile, aliniambia yeye amepata kazi baada ya kufanyiwa tiba na Dr. Kiwanga.

Wile alinitumia namba za Dr. Kiwanga ambazo ni +254 769404965, niliwasiliana naye mara moja, nashukuru Dr. Kiwanga aliniambia ndani ya siku tatu nitapata kazi, hivyo nijiandae.

Siku ya tatu nakumbuka nilipokea SMS kutoka kwenye kampuni moja ambayo niliwahi kuomba kazi kama mwaka mmoja uliyopita, waliniitaka katika usahili siku iliyofuata.

Kesho yake nilifika bila kukosa na kukuta vijana wengine wengi wameitwa katika usahili baada ya mahojiano, nashukuru mimi nilikuwa miongoni mwa vijana wachache waliopata kazi kwa siku ile. Asante sana kwa Dr. Kiwanga kwa tiba yako yenye uhakika, umebadilisha sana maisha yangu.

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga anaweza kukufanya kuwa na bahati maishani mwako, kushinda bahati nasibu, kuondokana na mikosi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuondokana na migororo na ndoa na kuongeza mauzo katika biashara. 

Kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukusaidia kupata ujauzito, kumlinda mume au mke, kumalima migorogoro ndani ya ndoa, kukupa mvuto wa kimapenzi na mengineo.

 Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, 


tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com 


au piga simu +254 769404965.


Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad