6/05/2022

Shaffih Dauda Awashangaa Yanga Kumwacha Saido "Timu Bora Inapaswa Kulinda Nyota Wake"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


DIGALA nimeamka ghafla sana kutoka Usingizi  kuna sauti inaniuliza 

“Timu bora na inayotaka kufanya vizuri kimataifa kwanza inapaswa kulinda nyota wake wote bora kikosini, kisha iongeze wengine bora ili wakafanye vyema Afrika, kwa uzoefu na ubora wa Saidi ilishindikana kumpa mkataba wa miaka miwili?”

Nimeifikisha kwenu ndoto, tujadiliane ni rahisi kupata talent kama ya Saidi sokoni? Vipi kuhusu ubora na uzoefu wake?


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger