6/05/2022

Mwanamuzi Peter Msechu Apata Mtoto Mwingine Aandika Haya "Nikioga Vizuri Hii Ndio Rangi yangu"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA

Kupitia Ukurasa wa Msanii @peter_msechu Ameshare Ujumbe baada ya Kufanikiwa kupata Mtoto Mwingine...

"Nyie Nyieeeeeee hivi mnajua Peter Msechu ana asili ya Bara la ulaya?? yaani mimi nikioga vizuri kabisa na sabuni ya mche na magadi halafu nikawa sina madeni ya kudaiwa hasa madeni ya gengeni hapa nje kwetu halafu nikawa nina mihela ya kumwaga hii ndio huwa Rangi yangu kweli kabisa naapiaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ tatizo mnaniandama sana na ndugu zangu mnanifubaza nakuwa mweusiπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ€¦πŸΏ‍♂️ narudia tena je ni Boy/GirlπŸ’–πŸ’™??? Stay tuned kujua jinsia itadhaminiwa 😜😜😜 Mtoto ana siku mbili tu ila kashaniingizia pesa za ubaloziπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ afu utasikia mtu anamshauri Mama lolo @ama_lauren usikubali huyo bonge akupe mimba nyingine sikiliza ndugu yangu yaani hawa watoto watatu ndio nilikuwa kwenye majaribio je Mama lolo anatoa vitu? sasa amefuzu interview ataanza rasmi kujifungua mwakani akishabaleheπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Picha kamili za mtoto zitaonekana @peter_msechu_kids "

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger