6/08/2022

Meneja wa Harmonize Afunguka Kumtetea Kajala " Kajana Ana IQUE Kubwa Sana Anauelewa Mziki na Soko lake"

JIUNGE NA GROUP LA TELEGRAM LA AJIRA YAKO KUPATA AJIRA MPYA ZINAZOTANGAZWA KILA SIKU BONYEZA HAPA


Meneja wa Konde Music Worldwide @choppa_tz amezungumza na Planet Bongo ya East Africa Radio kuhusu kumtangaza Kajala kuwa meneja wa label hiyo ya Muziki. Amesema


“Ni kweli tumetangaza kama Kajala ni Manager na CEO pia, kuhusiana na majukumu yake yatakuwa ya kawaida 'as a manager' ni ku-manage shughuli zote za Konde Music Worldwide kuanzia kwa Harmonize mpaka wasanii wengine kama ilivyo sisi kwa ma-meneja wengine” amesema Choppa na kuongeza;


“Kajala sio mgeni yupo kwenye hii Industry kwa muda mrefu sana hata kama kwa upande wa movie lakini movie na mziki ni vitu vinavyoshabihiana ni vitu ambavyo anavijua, ana ique kubwa sana, anaelewa mziki na soko linataka nini na hakuna kitu kigeni kwake” Choppa.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger