Ticker

6/recent/ticker-posts

Hii ndio tiba ya kuondoa mikosi maishani yenye uhakika zaidi



Katika ukoo wetu kuna kitu ambacho kilikuwa kina mtokea kila mtu, mwanzo nilikuwa 

nahisi ni bahati mbaya lakini nikaja kubaini kuwa ukoo wetu umevamiwa na mikosi ya 

kutisha.

Jambo liloshangaza kulikuwa hakuna mtoto ndani ya ukoo alikuwa anafaulu sehemu 

yoyote katika masomo yake, wote walikuwa wakifika darasa la saba wanafeli na kurudi 

nyumbani kuchunga mifugo. 

Kibaya zaidi hata walipokuwa vijana wakubwa wengi waliishia kwenye matumizi ya 

dawa za kulevya, wizi na ukahaba, hadi ukoo wetu ukawa umechaka kwa kusemwa 

vibaya na kuonekana una watu wa hovyo sana.

Kingine ni kwamba hata wale ambao tulionekana kuwa afadhili kila ambavyo tulikuwa 

tunajitahidi kujikwamua kutoka kwenye umaskini hali ilikuwa mbaya zaidi. Biashara 

zetu zilikuwa vinavunjwa na kuibiwa, hali hiyo ilitufanya kufilisika maana tulikuwa 

tumechukua mikopo ya biashara na kushindwa kufanya marejesho. 

Tulipambana sana kuweka mambo sawa lakini tulifikia hatua hadi kuuza mashamba kwa 

ajili ya kulipa madeni ambayo yalikuwa ya hovyo. Wakati mwingine ndugu zetu wengine 

walikamatwa na mali za wizi, hivyo tunaambiwa tulipe halafu tunakuwa hatuna fedha, 

hivyo tunauza shamba. 

Wakati mwingine ndugu yetu wengine anamchoma mtu kisu, anakamatwa na Polisi 

kwenda kumtoa na mambo ya kesi kwa ujumla fedha inazidi kutumika nyingi. Ilifikia 

hatua nikataka kuhama familia yangu lakini nikaona mimi pekee yangu ndiye mwenye 

akili ambaye nikifanya juhudi na maarifa naweza kuubadili upepo. 

Katika kusoma kwenye mitandao ya kijamii niliweza kukutana na wavuti hii; 

www.kiwangadoctors.com ambayo ni ya Dr. Kiwanga nilisoma kwa makini kuhusu 

huduma zake na kufahamu kuwa anaweza uondoa mikosi katika maisha. Niliamua 

kumpigia kwa namba hii +254 769404965 ambayo niliikuta katika wavuti yake. 

Aliniuliza maswali mengi kuhusu ukoo wangu, nami nilikuwa muwazi kwake na 

kumueleza jinsi ambavyo tumekuwa tukiteswa na mikosi ya ajabu ajabu. Mwishowe 

aliniambia nisiwe na wasi wasi kwani atashughulikia jambo langu na ndani ya siku tatu 

nitaanza kuona mabadiliko.


Baada ya siku mbili dada zangu waliokuwa wanafanya ukahaba mjini walirejea 

nyumbani na kusema wameamua kuja kutulia wafanye mambo ya maana, taratibu na 

wale waliokuwa wanatumia dawa za kulevya waliacha. Kikubwa zaidi ni kwamba watoto 

walianza kufaulu kwenda sekondani hadi chuo jambo ambalo halikuwahi kutokea hapo 

awali. 

Hadi sasa hakuna tena madeni ambayo yalipelekea kuuza mashamba yetu mengi na 

mikosi imeisha na sasa kila mtu anautamani ukoo wetu kwa jinsi ambavyo mambo yetu Yanaenda sawa. 

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kukufanya kushinda bahati nasibu maishani, 

kukufanya kushinda kesi mahakamani, kukuondolea migogoro ya ardhi na ndoa. Kwa 

mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, 

tembelea tovuti yake;

www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965. 

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments