Ticker

6/recent/ticker-posts

Manara Alipuka Tena Asema Labda Wamuue ndio Atanyamaza, Aandika Maneno Yenye Utata




Wamebugi kwangu,,,Sitawaacha Wananchi,,na litakuwa Tamasha kubwa kuliko walivyodhamiria.

Simjui yoyote nchi hii anaenisogelea kwa kufuatiliwa ktk Instagram ,kwa Watu wa football na Sports kwa ujumla kunizidi ,,nguvu hyo niliojaaliwa na Mungu,ntaitumia effectively kulipush hili Concert kuu la kisoka,,

Ikiwa Parade yetu ilivunja Rekodi why tushindwe hili?

Msifadhaike hata kidogo,,tuombe uhai tu coz dhulma huwa haina mwisho mwema na always haki hushinda,,ni suala la muda tu

Nb:: Sipoi hata tone na tabu ipo pale pale,,.sanasana ndio itazidi,,otherwise waje kuniua,,

Yanga Bingwa na mm ndio Bugati

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments