Ticker

6/recent/ticker-posts

Michepuko wa Kike Wanapashwa Kupongezwa...Wanasaidia Ndoa Ziendelee Kudumu

 


Michael mwigizaji wa nchini Ghana anasema michepuko ya kike inapaswa kupongezwa kwa madai kwamba ndio inayosaidia ndoa ziendelee kudumu


Anadai michepuko inafanya kazi ya ziada kumfanyia mwanaume mambo kadhaa wa kadhaa ambayo hayapati kwa mke wake


Ameeleza kwamba wanawake wengi wakishaolewa tu wanajiachia sana na kusahau majukumu yao, pia amesema wake za watu kuna mambo wanasahau au kupuuza kumfanyia mwanaume wakidhani hayana umuhimu ila yanayo umuhimu, mfano kumsifia mume wake, kumfanyia vitu vya kufurahisha n.k


Amesema michepuko huwa inajiongeza sana na hivyo kuchochea ndoa ziendelee kuwepo mume akisharidhika kwa mchepuko anarudi kwa mke ambaye yupo yupo tu hivyo kuendelea kuitwa wanandoa hata kama ni wanandoa hewa

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments