Ticker

6/recent/ticker-posts

Namna nilivyoweza kuacha kuvuta Sigara baada ya miaka 23



Kwa miaka mingi nilikuwa napambana kuhakikisha kuwa naacha kuvuta Sigara lakini 
hilo lilinishinda kabisa, kuna wakati niliweza kukaa hata wiki moja bila kuvuta lakini 
nikipita mahali nikasikia mtu anavuta ghafla kiu inakuja. 

Tayari mwili wangu ulikuwa umeanza kupata madhara kutokana na uvutaji Sigari, kila 
mara nilikuwa nakohoa hasa nyakati za usiku, jambo hilo lilikuwa linamkwaza sana mke 
wangu kiasi kwamba aliamua kuhama chumba tulichokuwa tunaishi pamoja.

Nilianza kutumia dawa za mitishamba na kufuata aina fulani ya kanuni za kisaikolojia ili 
kuweza kuondoka katika kifungo hicho lakini sikweza kufanikiwa. 
Nakumbuka wakati naaza kuvuta Sigara mama yangu aliniambia nitakuja kujutia sana 
maishani mwangu, aliniambia ukiona hadi kitu kimeandika; (Onyo: Uvutaji wa Sigara ni 
hatari kwa afya yako) basi jua ni hatari kweli kweli. 

Kutokana na maisha ya ujana kwa wakati ule sikuweza kuelewa hilo, lakini athari 
nilizokuja kuzipata kama kukohoa sana na kushindwa kumpatia haki yake ndoa mke 
wangu vilivyo, ndipo nikayakumbuka maneno ya mama yangu. 

Baada ya kuteseka na kuangaika kwa miaka mingi niliweza kukutana na mtu anayeitwa 
Dr. Kiwanga ambaye naweza kumuita Shujaa wa maisha yangu. Mtu huyu nilipatiwa 
namba yake (+254 769404965) na mjomba yangu ambaye alisaidiwa na Dr. Kiwanga 
kupata kazi, aliniambia anaweza kunisaidia nami kuacha kuvuta sigara kwani ameweza 
kuwasaidi hadi wenye urahibu wa dawa za kulevya. 

Nakumbuka baada ya kutumia dawa za Dr. Kiwanga niliweza kuacha mara moja uvutaji 
wa sigara na sasa ni miaka miwili sijavuta kabisa na nikisikia harufu yake tu najisikia hata 
kutapika. 

Kwa kweli kwa sasa hata naweza kusema hali yangu ya kiafya imeweza kuimarika kwa 
kiasi kikubwa tangu niachane na uvutaji sigara na hata maendeleo nimeanza kuyaona 
kwenye maisha yangu. Mke wangu wamekuwa mwenye furaha ndani ya ndoa maana naweza kumtimzia kile anachostahili kupata kama mke wa ndoa.

Asante sana kwa Dr. Kiwanga kwa uponyaji huu wa ajabu, kumbuka mtu huyu anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha na mengine mengi. Pia ana 
uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com,

 tembelea tovuti 

au piga simu +254 769404965. 

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments