Ticker

6/recent/ticker-posts

Tiba ya Kuondokana na Madeni Katika Maisha



Kuna watu wanafanya kazi na kupokea kiasi kikubwa chamshahara kila mwisho wa
mwezi lakini wamekuwa wakiishi maisha ya duni sana yenye msongo mkubwa wa mawazo.

Yote hii ni kutokana na kuandamwa na madeni katika maisha yao, kila senti wanayopata
inaishia kulipa madeni ambayo hawajui ni lini hasa watayamaliza.


Jina langu ni Astoni, niliwahi kupitia hali hiyo, ilifika wakati nikahisi ya kuwa nimekuwa
mtumwa wa kufanyia watu kazi maana kila nilipopokea mshahara wote uliishia kwenye kulipa madeni na mimi kubakiwa na nauli tu ya kwenda kazini.

Kutokana na hali hiyo nilikuwa nalazimika tena kukopa baadhi ya vitu kama unga, mchele, sukari, gesi, mafuta ya kula na hata fedha ili kuweza kuendesha maisha yangu. 

Kufika mwisho wa mwezi ambapo napokea tena mshahara, deni linakuwa limeongezeka kwa kiasi kikubwa hivyo najikuta mshahara ukiisha ndani ya siku mbili. 

Ulifika wakati nikawa namlipa yule mtu ambaye anaonekana kunidai sana kwa fujo, kuna muda niliogopa hata kutembea mtaani maana kila kona yenye dukani nilikuwa nadaiwa. 

Baada ya madeni kuwa mengi niliamua kuhama kwa siri usiku na kuhamia mtaa wa 
jirani, wadeni wangu waliamua kunifuata huko na kunikamatwa na kuchukua vitu vyangu vya ndani kama TV, sofa, meza na viti. 

Hata hivyo, vitu hivyo havikutosha kulipa madeni ninayodaiwa, ilinibidi niende ofisini na 
kuomba kupatiwa mshahara wa miezi mitatu ili kulipa madeni yalikuwa yananikabili. 

Nashukuru Bosi wangu alinielewa na kuniamini kisha akanipatia fedha hizo, nililipa madeni na fedha zote zikaisha. 

Baada ya kubakia mtupu ilinibidi nihamie kwa kaka yangu nikaishi naye kwa muda, nilimueleza kuwa tatizo langu lilikuwa ni madeni kiasi kwamba nimeshindwa kufanya jambo lolote la kimaendeleo. 

Kaka yangu aliniambia nichukue namba ya Dr. Kiwanga
katika simu yake ambayo ni +254 769404965 kisha nimpigie na kumueleza kila kitu. 

Nilifanya hivyo bila kusita, nashukuru Dr. Kiwanga alinisikiliza na kuniambia kuanzia 
sasa itakuwa ni historia kwangu kudaiwa, nakumbuka nilikaa na kaka yangu kwa miezi 
miwili na kurejea kwangu nikiwa sina deni lolote na mtu.

Tangu hapo nilikuwa napokea mshahara wangu na kuanza nao matumizi yangu, kuna 
kipindi mshahara ulikuwa unatoka na kukuta ule mwanzo bado upo tu. 

Nilikuwa naweza kukaa hata miezi miwili sijaenda Benki kuchukua mshahara wangu maana kipindi hiki sikuwa na madeni sehemu yoyote ile. 

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga anaweza kukufanya kuwa na bahati maishani mwako, kushinda bahati nasibu, kuondokana na mikosi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuondokana na migororo na ndoa na kuongeza mauzo katika biashara. 

Kumbuka Dr. Kiwanga anaweza kukusaidia kupata ujauzito, kumlinda mume au mke, kumaliza migorogoro ndani ya ndoa, kukupa mvuto wa kimapenzi na mengineo.

Kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, 

tembelea tovuti yake; 

au piga simu +254 769404965. 

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments