Ticker

6/recent/ticker-posts

Ujue Msingi wa Kufanikiwa Kibiashara Kupitia Nyota yako



Nimekuja kugundua ya kuwa kila Mfanyabiashara anakuwa na siri yake ya mafanikio, ni 

wachache sana ambazo wanaweza kuzungumza wazi wazi jinsi ambavyo wamekuza 

biashara zao. 

Wafanyabiashara wengi kutoa siri ambazo sio za kweli kuhusu mafanikio ya biashara zao 

ili kutopata washindani wa kweli, unapozifuata unajikuta ukipoteza mtaji wako wakati 

wao wanaendelea kutajirika. 

Jina langu ni Alex, mkazi wa Dodoma, mwaka 2018 nilikutana na rafiki yangu Juni 

ambaye amekuwa akifanya biashara kwa miaka mingi, nilitaka kujua jinsi gani 

amefanikiwa ili nami nipite njia hiyo. 

Alinieleza mambo ya kufanya na kuzingatia, niliyashika yote na kwenda kuyatekeleza 

kwenye biashara yangu ya kuuza vifaa vya magari, mwanzo biashara ilianza kama 

kuchangamka lakini baada ya muda mambo yalianza kwenda sivyo kabisa. 

Wateja walikuwa wachache sana na baada ya miezi mitatu kodi ya frem yangu ikawa 

imeisha muda wake, sikuwa na hela ya kulipa tena ikanibidi zile bidhaa nilizokuwa nazo 

nizihamishie kwa mfanyabiashara mwenzangu anisadie kuviuza. 

Niliamua kurejea nyumbani kijijini kwa ajili kupumzisha akili yangu kidogo, nilipenda 

kuwatembelea ndugu jamaa na marafiki ambao tulikuwa hatujaonana kwa miaka mingi. 

Katika mazungumzo na Babu yangu pale Moshi, nilimwambia kuwa biashara imenishinda 

kwani sipati wateja kabisa na kodi inaisha muda wake nikiwa sijakusanya kiasi chochote. 

Babu aliniambia; "Mjukuu wangu biashara za siku hizi zina mambo mengi, unaweza kuuza 

chakula kumbe nyota yako ya biashara ipo kwenye kuuza vifaa vya ujenzi".

Maneno ya yule Babu niliona yana ukweli kabisa, nikamuuliza sasa Babu tunafanyaje, 

akaniambia niwasiliane na Dr. Kiwanga kwa namba +254 769404965 nitapata usaidizi 

kwani vijana wengi wa pale kijijini wamenufaika na uwepo wake. 

Nilimpigia Dr. Kiwanga na kumueleza kila kitu, aliniambia ningoje kama dakika 15 

atanipigia, kweli baada ya muda huo alinipigia na kuniambia nyota yangu ya biashara 

ipo kwenye kuuza nyama, hivyo nifungue Bucha

Baada ya kukaa kijijini kwa mwezi mmoja na nusu, nilirejea mjini na kufungua Bucha na 

kuanza kuuza nyuma, kwa kweli biashara hii ilichangamka sana. Nilikuwa naleta kg zaidi 

ya 500 za nyama na zinamalizika kabla ya saa 10, wateja wangu walikuwa wengi hadi 

wengine wananitumia oda ya nyama usiku wa manane. 

Namna biashara hii ilivyokuja kubadilisha maisha yangu, kuna wakati natamani 

ningekutana mapema na Dr. Kiwanga maana amefungua mlango muhimu katika maisha 

yangu ambao nilikuwa nautamani kwa miaka mingi. 

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga anaweza kukufanya kushinda bahati nasibu, kukupa 

mvuto wa kibiashara na mapenzi, kuwathibiti adui zako, kushinda kesi mahakamani, 

kubaina anayechepuka na mume au mke wako. Kwa mawaziliano zaidi mtumie barua 

pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au 

piga simu +254 769404965.


Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments