Tumia Njia Hii Kuongeza Mauzo katika biashara na Kuvuta Wateja


Jina langu ni Amina kutokea Mbeya nchini Tanzania, toka mwaka 2016 mume wangu alikuwa akinipa mtaji, kila nikifungua biashara ikifika miezi minne inakufa ingawa mwanzo kila kitu kinakuwa vizuri ila baadaye zinakufa.

Alikata tamaa kunipa mtaji na nilikubali tu kuwa mama wa nyumbani, akaniambia nisubiri kama serikali ikitangaza ajira basi niombe kazi maana nilikuwa nimesoma Udaktari.

Ingawa alikua ananihudumia kwa kila kitu lakini bado sikua na amani, nilikua naumia kwani nililazimika kuomba kila kitu hadi kuna muda nikawa naona aibu kwake.

Mwaka 2010 niliweza kutafuta mtaji wangu mwenyewe, nilifungua biashara ya nguo, sehemu kubwa ya mtaji wangu ni mume wangu aliniongezea kiasi cha Tsh500,000. Basi nikatafuta fremu ya 200,000 nikilipa kodi hiyo ya miezi sita.

Baada ya kuangalia wateja wangu walikuwa wanataka nini, nikagundua wengi ni wa mtandaoni, hivyo biashara yangu nikawa natangazia mtandaoni, na kweli wateja wangu wengi nimewapata kupitia mtandaoni. Nikileta mzigo haukai dukani hata wiki moja unaisha wote.

Nikaanza kuleta mashuka ya mtumba, nikawa nayanyoosha vizuri kisha natangaza mtandaoni, nikawa napost na kuwapigia marafiki zangu kuhusu mashuka.
Ikafika wakati biashara ikawa ngumu kidogo, nikafanya biashara kwa miaka mitatu lakini sikuona faida yeyote, siku moja nilikutana na rafiki yangu nikamuelezea biashara ilivyonisumbua.

Rafiki yangu aliniambia nakupa hii namba ya Dr. Kiwanga (+254 769404965) utampigia atakusaidia, nilimshukuru rafiki yangu nilipofika nyumbani niliweza kumtafuta Dr. Kiwanga na kumuelezea shida yangu.

Nashukuru alinitumia dawa akanielekeza jinsi ya kutumia baada ya wiki moja nikaona mabadiliko makubwa sana, biashara yangu ilianza kuchangamka sana hadi nikawa naishiwa mzigo.

Nilimuomba mume wangu aniongezee mtaji, nikachukua mzigo mkubwa wa nguo za mitumba, za watoto wa kuanzia mwaka mmoja mpaka 12.
Nashukuru sana, biashara ni nzuri napata zaidi ya kile nilichokuwa nakipata Mwanzo. Namshukuru Dr.. Kiwanga kwa kunisaidia kwa sasa biashara yangu inaenda vizuri.

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, 

kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com,

 tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com 

au piga simu +254 769404965.
Mwisho. 

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

💥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad