Nape Nnauye "Nimesikia Baadhi ya Vigamuzi Vimeondoa Chanel ya TBC Leo, Nimewaagiza TCRA Kushughulikia"

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



"Nimetumiwa malalamiko mengi na wananchi kuwa baadhi ya ving’amuzi nchini vimeondoa channel ya TBC wakati leo wakianza kuonyesha mashindano ya Kombe la Dunia. Nimewaagiza TCRA kushughulikia. Naomba utulivu wakati tukifuatilia jambo hili."

- Waziri wa Habari, Nape Nnauye

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad