Kocha Nabi awakataa Fei Toto, Morrison

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA



Kocha Mkuu wa Mabingwa Soka Tanzania Bara Young Africans Nasreddine Mohammed Nabi ni kama amewakataa viungo Feisal Salum ‘Fei Toto’ na Bernard Morisson ambao wameshindwa kuripoti kambini kwa wakati.

Wawili hao tangu mwishoni mwa mwaka jana (2022) waliondoka kambini Young Africans, lakini kila mmoja amekua na sababu zake binafsi, ambazo zilifahamika kabla ya mambo mengine kuibuka.

Kocha Nabi ametoa kauli tata ambayo dhahir inawalenga Wachezaji hao, alipozungumza na Waandishi wa Habari baada ya mchezo wa Mzunguuko wa 20 wa Ligi Kuu Tanzania Bara dhidi ya Ihefu FC uliopigwa jana Jumatatu (Januari 16), Uwanja wa Benjamin Mkapa jijini Dar es salaam.

Kocha huyo kutoka nchini Tunisia alisema hapendezwi na tabia ya utovu wa nidhamu na siku zote mchezaji mwenye tabia hiyo hawezi kumpa kipaumbele cha kumtumia kwenye kikosi chake, ambacho kinaendelea kupata matokeo mazuri.


“Hakuna mchezaji mkubwa kuliko timu, sihitaji wachezaji ambao hawana nidhamu ndani ya timu na nimewaambia viongozi wasiingilie maamuzi yangu.”

“Fiston Mayele ni mchezaji ambaye anajituma na ana nidhamu, Mayele kila siku anawahi mazoezini na hata alipopewa mapumziko bado aliwahi kurudi mapema na kuungana na wenzake.”

“Sasa nahitaji wachezaji kama hao ambao watakuwa na nidhamu, sijali hata mchezaji anapendwa sana na mashabiki hata kama awe anafahamu sana mpira bado kama hana nidhamu sitaweza kumtumia katika timu, nitawatumia wachezaji wenye nidhamu kwa faida ya timu.” alisema Nabi


Feisal Salum Abdallah ‘Fei Toto’ amekua nje ya kikosi cha Young Africans licha ya kutakiwa kurudi Kambini, kufuatia sakata lake la kuvunja mkataba na Klabu hiyo.

Kwa upande wa Morrison, bado yupo nchini kwao Ghana ambako alikwenda kwa ajili ya kushughulikia matatizo ya kifamilia mwishoni mwa mwaka jana (2022).
________________

KISASI CHA USALITI PENZINI !!!,usipoipenda simulizi hii dai Mb na pesa zako,licha ya kuenjoy mahaba ndani yake kuna kitu cha kujifunza mwishoni Bofya Hapa kusoma Sehem ya 1 bure,sehem iliyobaki tsh 2000 kwa mtandao wowote.

Tembelea www.makapedia.com kwa stori mpya kila tarehe moja.


JE UNATAKA BIASHARA YAKO IWE YA UHAKIKA MIAKA YOTE YAJUE HAYA? usikose kitabu hiki Bofya Hapa kusoma sehem ya 1 bure sehem ya 2 tsh 2000 tu 

ndani ya www.makapedia.com

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad