Diamond atangaza kuachia wimbo mpya baada ya mapokezi makubwa ya Yatapita na Zuweza

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA



Rais wa WCB amesema wimbo mpya upo njiani kwani mapokezi ya nyimbo zake mbili Yatapita na Zuwena yamemshangaza.


Yatapita kupitia mtandao wa YouTube imeangaliwa mara Milioni 8. 3 huku Zuwena ikiangaliwa mara Milioni 5 ndani ya siku tano.


Baada ya mapokezi hayo mazuri, muimbaji huyo ambaye alitangaza balaa mwaka huu ametoa taarifa hii .


“Inahitaji Nguvu, Baraka, Upendo mkubwa na

Sapport kubwa toka kwa watu, Kutoa wimbo na

kukaa siku tatu haujapost chochote kwenye Page

yako mbele, No Machallenge wala chochote mbele kupush wimbo, Halaf kila siku wimbo ukazidi kuendelea kufanya Vyema….. Hakika Mashabiki zangu mnanipa faraja, nyinyi ni zaidi ya Mashabiki kwangu, Nyinyi ni Familia Yangu, na Nawashkuru kwa kila Support, Upendo na jema mlitendalo kwangu Vyote Naviona na Niwaambie Huu Mwaka Ni vyuma juu ya Nondo! #SwahiliNation

#Wasafi,” aliandika Diamond

________________

KISASI CHA USALITI PENZINI !!!,usipoipenda simulizi hii dai Mb na pesa zako,licha ya kuenjoy mahaba ndani yake kuna kitu cha kujifunza mwishoni Bofya Hapa kusoma Sehem ya 1 bure,sehem iliyobaki tsh 2000 kwa mtandao wowote.

Tembelea www.makapedia.com kwa stori mpya kila tarehe moja.


JE UNATAKA BIASHARA YAKO IWE YA UHAKIKA MIAKA YOTE YAJUE HAYA? usikose kitabu hiki Bofya Hapa kusoma sehem ya 1 bure sehem ya 2 tsh 2000 tu 

ndani ya www.makapedia.com

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad