TETESI: Beki la CHAN laomba kusepa Yanga

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA

 




Beki Raia wa Mali Mamadou Doumbia anatajwa kuwa ameomba kuondoka katika klabu ya Yanga baada kuona ameshindwa kupata nafasi katika kikosi hicho kinachonolewa na Mtunisia Nasreddine Nabi.


Kumbe kitendo cha kukalishwa benchi, kinamuuma beki mpya wa Yanga, Mamadou Doumbia na sasa beki huyo inaelezwa amepanga kutuma maombi ya kutaka kuvunjwa mkataba ili aende sehemu ambayo itamfanya acheze kama ilivyokuwa kabla ya kutua Yanga.


Doumbia amejiunga na Yanga akitokea klabu ya Stade Malien ya nchini Mali Januari mwaka huu

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad