Mpenzi wangu kanitapeli Sh10 milioni ila kilichomkuta ni aibu!

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA


Mpenzi wangu kanitapeli Sh10 milioni ila kilichomkuta ni aibu!


Naitwa Naomi kutokea Tanga, Tanzania, nilikutana na kijana mmoja katika ofisi yetu iliipa tenda ofisi yao, mimi ndio Bosi pale ofisini, basi tulijenga urafiki na mwisho wa siku tukaishia kuwa wapenzi.

Penzi lilienda vizuri hadi ikafika hatua tukakubaliana kutambulishana kwa wazazi, alinitambulisha kwa kaka yake ambaye alidai ndio mlezi wake kwa sababu yeye ni yatima.

Niliwaandaa familia yangu kuupokea ugeni, na kweli alikuja na jopo la watu, akatoa posa, na majibu ya posa yalirudishwa vizuri tena kwa wakati ili taratibu nyingine ziweze kuendelea.

Wakati tunasubiria walete mahari, yule kijana akaanza kuniomba vitu vingi akidai amekwama, nilimsaidia kwa sababu nilikua najua ni kwa ajili yetu sote ila siku zilizidi kukatika bila lolote kuendelea.

Miezi ilienda hadi mwaka ukaisha bila kuja kueleta mahari na hakuna chochote ambacho kimeendelea, na wakati huo nilikuwa nimemkopesha Sh10 milioni alizoniomba kwa madai kuwa anataka kuongeza mtaji wake wa biashara. 

Nilipofuatilia nikagundua nilichezewa mchezo, na hata watu aliowaleta aliwakodi tu, nia yake ilikua kuchuma vitu kutoka kwangu na kweli alifanikiwa, ile Sh10 milioni yangu ndio iliniuma sana hadi nikaugua kwa mawazo na kulazwa hospitali. 

Baada ya kurejea nyumbani niliweza kupata habari kuwa Kiwanga Doctors wanasaidia  watu waliotapeliwa, basi nilifunga safari kwa Basi hadi ofisini, nilipokelewa vizuri na kuhudumiwa vizuri na kesho yake nilirejea nyumbani. 

Takribani siku mbili mbele nikiwa nimelala ndani, mtoto wa dada yangu alikuja kuniita, kutoka nje nakutana na yule mpenzi wangu akiwa amevimba sana sehemu zake za siri, huku akilia kwa uchungu mkali sana. 

Alikuwa amebeba zile fedha zangu zote, nilizichukua na mara moja nilimpigia Kiwanga Doctors kwa namba yake (+254 769 404965) na kumueleza kuhusu tukio hilo ambalo lilivuta umati wa watu. 

Kiwanga Doctors alitoa maelekezo jinsi gani ya kufanya ile aweze kurejea katika hali yake ya kawaida. 

 Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto. 

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache. 

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake. 

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.


----

Utamu wa audio book ya SIRI YA PADRE NA MKE WANGU hauna mfano, sikiliza Sehemu ya 1 bure, Sehemu ya 2 Tsh 2000 tu

Nusu ya mapato ni kwa ajili ya wagonjwa wasiojiweza, Lipia uburudike huku ukitoa sadaka Safi,ni www.makapedia.com au bofya kitabu hapo chini:



 

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad