Shabiki Yanga: Kipigo cha Kesho kitamfukuzisha kazi Ahmed Ally

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA

 

Shabiki Yanga: Kipigo cha Kesho kitamfukuzisha kazi Ahmed Ally

Kuelekea mchezo wa Dabi kati ya Yanga na Simba utakaopigwa kesho mratibu wa Matawi ya Yanga Dar es Salaam Shabani Mgonja amesema mechi hii ndiyo itakayo mfukuzisha kazi msemaji wa Simba Ahmed Ally kutokana na kauli aliyoitoa kwamba iwapo Yanga watafanikiwa kushinda mabao manne atajiuzulu.

----

Utamu wa audio book ya SIRI YA PADRE NA MKE WANGU hauna mfano, sikiliza Sehemu ya 1 bure, Sehemu ya 2 Tsh 2000 tu

Nusu ya mapato ni kwa ajili ya wagonjwa wasiojiweza, Lipia uburudike huku ukitoa sadaka Safi,ni www.makapedia.com au bofya kitabu hapo chini:



 

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad