Katika Facebook ya Diamond Platnumz ambayo sijui kama ni yake kweli Muda si mrefu ametupia hii picha na maneno haya hapa chini akiomba msaada:

"Can you guys plz help mi kunibembelezea... coz my baby is mad @ me, aliniambia nimletee ice-cream nikirudi hom bt unfortunately nikasahau  ... look at her, hatakai hata kunitazama wala kunisemesha... she's jus busy on the phone... Can you guys help me plz " Diamond

TOA MAONI YAKO:

Post a Comment

  1. Diamond ! Umetudharau sana washabiki wako kwa post hii. Next time utataka tumuombe avue nguo zake . This is not fare at all. Hivi kumbe unauopeo mwembamba kiasihiki?

    ReplyDelete
  2. Si useme tu, kanuna hujamletea ice cream au kakushtukia unatoka kut... ovyo nje! anajaribu kufuga kunguru huyo dada, shauri yake!

    ReplyDelete
  3. Aliekutongozea ndie aje afanye huo upoyoyo ,ivi unatuletea uchoko wako na machangudoa wako ili tukuone babkubwa siyo ,mfire atakaa sawa ,ivi mtu akynunie then umpige picha na kuweka fb tukubembeleczee kwa njia gani ?hatuna namba yake ungetupa na namba yake uone kazi ,kenge blue weee

    ReplyDelete
  4. Diamond ww malaya bt yo days r numbered,utakufa kifo kibaya sana shauri yako!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yani anacheni ndefuuuu iliyoimwagia shahawa na penny wala hashituki,pesa hizi jamani zitatumaliza,jokate,wema,mrs katauti,na wengine wengiiiiiii.tulia dimondo,utayaacha mapema hayo majumba unayoporomosha Kwani kutombatomba sifa Siku hizi?magonjwa mdogo wangu,please achaaaaaa,Kama umeamua kuwa na huyo gold digger basi tulle nae magonjwa mengi.

      Delete
  5. STOP flirting with 'babies' and go for elders because elders dont fume and go num just because of ice cream! But because you are a baby too, that is how babies behave!

    ReplyDelete
  6. ushamba unamsumbua au tuseme ndo domo zege? na wasiwasi sana huenda huyo demu katongozewa ndo tatizo ukishakuwa domo zege na domo lake lilivyokuwa kubwa linashindwa kuongea na mademu

    ReplyDelete
  7. Demu mwenyewe alivyo mbaya sasa anasugu nyeusi za miguu hatari utadhani dume nahisi wewe diamond anakubaka huyu penny maana ni dume jike khaaa

    ReplyDelete
  8. Shule muhmu jaman wat so special hapo kudeka kwenyewe hajui bora hata madam wema miguu imekomaaaa mimba iko wapo? C alikuwa anajishaua huyo na bado endelea kumuongezea mihuri tuu

    ReplyDelete
  9. Hahahaaaaaaaaaaaaaaa.... Kwi kwi kwiiiiiiiiiii!!! Anonyz mmeuwaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!! Nitarudi baadae teh teh teh...!!!!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kuma wee unacheka nini sasa ? Kama mada shere na kama huna cha kusema piga kimya

      Delete
  10. utoto tu,,ulimbukeni,, mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  11. Kuweni wastaarab machoko nyie na huyo msenge aache kutuwekea malaya zake ktk mitandao shenz mkubwa

    ReplyDelete
  12. Mnachoko ya kumchafua diamond kumanina nyie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Domo mwenyewe kashachafuka kitambo!! ushamba unamsumbua mtoto wa mbagala.

      Delete
  13. Duuuuuuuuuuuu..........................

    ReplyDelete
  14. fuck your assy men!!

    ReplyDelete
  15. Mkorogo.com looo penny chafuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Si mmsaide madongo ya nini. Jamaa kashindwa sasa afanyeje. Acheni hizo.

      Delete
  16. MBWEMBWE izooooooooooo kisa ic-cream mhhh........

    ReplyDelete

 
Top