Tunda 'Castro Acha Kunifuatilua Ukiachwa Achika'


Tunda hataki mazoea kabisa na amedhihirisha hilo kwa kumtamkia maneno makali kwa aliyekuwa mpenzi wake Casto Dickson kwamba akome kumfuatilia na ajue kuachwa sio kila kukicha kumzungumzia mara tunda hivi mara tunda vile inachosha pia inaboa.


HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Tunda 'Castro Acha Kunifuatilua Ukiachwa Achika' Tunda 'Castro Acha Kunifuatilua Ukiachwa Achika' Reviewed by Udaku Special on November 13, 2018 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.