1/14/2019

Haji Manara Avipongeza Vyombo ya Habari Kwa Kumtoa nje ya Reli Kocha wa JS Saoura Mpaka Akalia

Baada ya kocha wa klabu ya JS Saoura, Nabil Neghiz kulalamikia vyombo vya habari vya hapa nchini kumnukuu vibaya kwa kudai anaiogopa Simba kabla ya mchezo wao wa klabu bingwa Afrika, Haji Manara ametangaza kufurahishwa na hatua hiyo ya vyombo hivyo huku akisema jambo hilo ni lakiuzalendo kutokana na kuchangia kuwachangaja wapinzani wao.

TAZAMA FULL VIDEO HAPA CHINI




Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kama Hizi Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger