Bank Kuu Yatangaza Maboresho Kwenye Noti aa Tanzania

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA



Benki imetangaza mabadiliko kwenye noti za 1,000; 2,000; 5,000 na 10,000 ambapo kwa sasa zitakuwa na sahihi za Waziri wa fedha aliyepo madarakani, Dkt Philip Mpango na Gavana, Prof Florens Luoga

Mabadiliko mengine ni kwenye noti za Tsh 2,000; 5,000 na 10,000 ambapo ukanda uliokuwa unaonyesha picha noti inapogeuzwa geuzwa, kwa sasa imewekwa nyota inayozunguka

----

Utamu wa audio book ya SIRI YA PADRE NA MKE WANGU hauna mfano, sikiliza Sehemu ya 1 bure, Sehemu ya 2 Tsh 2000 tu

Nusu ya mapato ni kwa ajili ya wagonjwa wasiojiweza, Lipia uburudike huku ukitoa sadaka Safi,ni www.makapedia.com au bofya kitabu hapo chini:



 

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad