Ni kitu Gani Huwa Unamficha Mpenzi Wako ili Muweze Kudumu Kwenye Mahusiano na Mpenzi Wako

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA

Ukweli ni kwamba watu wengi sana wako kwenye mahusiano ama ndoa lakini wenza wao kuna vitu hawavijui na kubaki kuwa siri daima kuhusu wenza wao...

Mimi Binafsi huwa napenda kudanganya umri ili kuendana na mpenzi nisiwe mkubwa sana au mdogo sana

JE wewe huwa unadanganya nini?
________________

KISASI CHA USALITI PENZINI !!!,usipoipenda simulizi hii dai Mb na pesa zako,licha ya kuenjoy mahaba ndani yake kuna kitu cha kujifunza mwishoni Bofya Hapa kusoma Sehem ya 1 bure,sehem iliyobaki tsh 2000 kwa mtandao wowote.

Tembelea www.makapedia.com kwa stori mpya kila tarehe moja.


JE UNATAKA BIASHARA YAKO IWE YA UHAKIKA MIAKA YOTE YAJUE HAYA? usikose kitabu hiki Bofya Hapa kusoma sehem ya 1 bure sehem ya 2 tsh 2000 tu 

ndani ya www.makapedia.com

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad