5/25/2020

Walimu Shule Binafsi Walia njaa, Wakosa Mishahara Miezi Mitatu


Baadhi ya walimu wanaofundisha shule binafsi katika mikoa ya Arusha na Kilimanjaro (Moshi) wamelalamika kutolipwa mishahara yao ya miezi mitatu tangu serikali ifunge shule kutokana na mlipuko wa Virusi vya Corona kuingia nchini.

Walimu hao (majina yanahifadhiwa) wamesema kuwa hali ya maisha imekuwa ngumu kwao hivyo kushindwa kumudu kuhudumia familia zao.
.
"Waajiri wetu wametuambia tutalipwa hadi shule zikifunguliwa, tunateseka sana" "Kiukweli hatujui kesho yetu familia zinatutegemea, tunabangaiza tu, tunahitaji msaada"
Walisema baadhi ya walimu hao.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

1 comment:

  1. Hili hatulikubali sisi kama Serikali.
    Mrisho Gambo na timu ya watendaji
    waeshaanza kulishughulikia.

    Awamu ya tano ni papo kwa papo hatulazi.

    ReplyDelete

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger