7/26/2020

Mnyika: Ratiba ya Lissu ipo pale pale tutampoke ni haki yetu


Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), John Mnyika, amesema ratiba ya ujio wa Makamuo wao Tundu Lissu haijabadilika.

Mnyika amesema Lissu atarejea kesho majira ya saa 7:20 mchana na watakwenda kumpokea.

“Kumpokea Airport DSM ni Uhuru wetu na haki yetu,” aliandika Mnyika katika ukurasa wake wa Twitter.

Mnyika amesema Lissu atakwenda kuaga mwili wa Rais Mstaafu wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa Julai 28, 2020.

“Mwenyezi Mungu atujalie tuwe na upendo, utu, haki, hekima, umoja na amani,” aliandika Mnyika
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger