Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Habari Mbaya Kwa Wale Madereva Wanaondeshea Gia ya Neutral Kusave Mafuta...Kumbe Mnaua Injini ya Gari


ZINGATIA HAYA KWA WENYE MAGARI YA ‘AUTOMATIC’

Usiweke ‘Neutral’ mteremkoni, hii inazuia Oil kusambaa na kusababisha msuguano kwa kukosa kilainishi hicho na kupelekea kusagika kwa baadhi ya sehemu. Usiwashe gari na kuanza kuvuta mafuta hii husababisha msuguano mkali na unaweza kuharibu sehemu za Injini

Usiweke ‘Neutral’ unapokuwa kwenye taa za barabarani, watu wengi hufanya hivyo ili kuhifadhi mafuta lakini kiasi unachohifadhi ni kidogo sana kulinganisha na gharama ya tatizo unaloweza tengeneza

Usiweke ‘Parking’ kabla gari halijasimama kabisa. Hakikisha gari limesimama kabisa ndipo unaweka ‘Parking’. Usiendeshe gari kwa kasi kabla Injini kupata joto, hakikisha injini imepata joto ili kuwezesha ‘Oil’ kusambaa kwenye sehemu zote

Kuacha mafuta machache kwenye ‘Tank’ unapolipumzisha gari lako, ‘Tank’ la mafuta linatakiwa kuwa limejaa au kuwa nusu lakini sio chini kabisa. Kujaza mafuta kunasaidia injini na sehemu nyingine kupoa
Sikiliza Wimbo Hapo Chini Rosa Ree Aliyofanya na Waimbaji Undergroud, Ni Noma Diamond Ampa Big Up:

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments