8/21/2020

Membe Atoa Mpya Awaita Wana CCM Ambao Hawajateuliwa Kujiunga na ACT Wazalendo


Aliyewahi kuwa Waziri wa Mambo ya nje na Ushirikiano wa Kimatifa Bernard Membe amewapongeza walioteuliwa kugombea ubunge katika majimbo mbalimbali kupitia chama cha mapinduzi CCM.
Membe akuishia hapo alichukua nafasi kuwapa pole wale waliokosa nafasi ya kuteuliwa na kuwkaribisha kujiunga katika chama cha ACT Wazalendo.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger