8/03/2020

Paul Makonda Awaomba Msamaha Wananchi wa Dar Es Salaam "Mnisamehe"

"Mnisamehe pale nilipoenda kinyume na mapenzi yenu, lakini mkielewa nilifanya kwa mapenzi mema ya kuwatumikia wananchi wa Dar es salaam, Niwahakikishie nina furaha ya kutosha, Nina amani ya kutosha na wala msitishwe na maneno ya watu mara ataishie wapi au ataenda wapi, Mnapaswa kuhumia zaidi siku mkisikia Makonda amemuacha Yesu." - aliyekuwa RC DSM Paul Makonda @baba_keagan akikabidhi ofisi kwa RC mpya Mhe. Aboubakar Kunenge
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger