9/29/2020

Nafikiria kuandika kitabu, Nafikiria kuelezea Mapito na Magumu- Shilole



Msanii wa muziki wa Bongo Fleva na mjasiriamali Shilole amekuja na wazo la kuandika kitabu kitakachosimulia maisha yake hadi hapo alipofikia. Kupitia ukurasa wake wa Instagram Shishi ame share wazo hili kwa kusema kuwa:-

Nafikiria Kuandika kitabu, Nafikiria kuacha alama, Nafikiria kuelezea Mapito na Magumu yaliyonijenga leo hii kuwa Shishi !! Haikuwa Rahisi hata kidogo lakini pia Hakuna Gumu unapoamua kuto kukata tamaa, Kuweka Juhudi, Kumumuweka Mungu Mbele na Kuzikimbiza ndoto zako.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger