9/11/2020

TFF yafunguka sababu ya kuomba CV za makocha



Shirikisho la mpira wa miguu ya nchini Tanzania TFF, limetolea ufafanuzi juu ya agizo la Vilabu vyote kuwasilisha wasifu wa makocha wake kwa mkurugenzi wa Ufundi wa TFF.

TFF Ilitoa agizo hilo jana kuwa Vilabu viwasilishe vyeti na wasifu wa makocha wao kwa mkurugenzi wa ufundi,Oscar Milambo na mwisho ni setmeba 15 mwaka huu.


Alipoulizwa kwa nini agizo hilo limetolewa wakati ligi imeshaanza ,Mkurugenzi wa Ufundi wa TFF, Oscar Milambo amesema inawezekana tamko hilo lakini ni suala la msingi ni kutaa kuhakikisha makocha wanakidhi vigezo vilivyowekwa.


Milambo amesisitiza kwamba vipo vilabu ambavyo bado havijawasilisha wasifu ingawa ni utaratibu ambao upo kila msimu.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger