10/22/2020

Bella Awaponda Wasanii wa Bongo...Kisa Hichi Hapa...

 


NUKUU "Nimewahi kwenda kwenye show nikashangaa kila msanii ana 'bodyguards' wake, wengine wakaja na walinzi kama sita hivi, huwezi kuwa na walinzi wengi huku unadaiwa kodi ingawa sikasiriki nikimuona mtu anatembea nao,kujibrand sio lazima kuwa na walinzi wengi" - Christian Bella

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger