10/23/2020

Kafulila "Magufuli Anaweza na Anatosha"

 

"Kama Magufuli ameweza kusambaza umeme kwa asilimia 50 ndani ya miaka mitano (tukatoka 35% hadi 85%), atashindwaje kusambaza umeme kuyafikia maeneo ambayo ni asilimia 15 tu yamebaki, hesabu iko wazi na hilo linawezekana." -Ameyasema Hayo David Kafulila.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger